‘KGF-2’ मधील अधीराची भूमिका असो किंवा ‘अग्निपथ’ मधील कांचा चीनाची भूमिका… संजय दत्तने नेहमीच आपल्या दमदार अभिनयाने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत. सिनेमातील संजय दत्तची नवी इनिंग साकारणाऱ्या वेगवेगळ्या व्यक्तिरेखा आणि त्याने निवडलेली स्क्रिप्ट प्रेक्षकांच्या पसंतीस उतरली आहे. मात्र, संजय दत्तला एक पात्र साकारायचे आहे, तरीही त्याला अद्याप संधी मिळाली नाही. याचा खुलासा खुद्द संजय दत्तने ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये केला होता.

अलीकडेच जेव्हा संजय दत्त त्याच्या एका चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये पोहोचला तेव्हा त्याला विचारण्यात आले की त्याला कोणत्या व्यक्तीवर बायोपिक करायचा आहे? या प्रश्नावर संजय दत्तने मजेशीर उत्तर दिले आहे. तो म्हणाला, ‘डोनाल्ड ट्रम्प… तो चांगला माणूस आहे. काहीही म्हणू या. क्रिती सेनन संजय दत्तसोबत शोमध्ये पोहोचली होती. सगळ्यांनी खूप मजा केली.

अधिक वाचा  मुळा – मुठा नदीकाठ सुधार प्रकल्पाचा मार्ग मोकळा, प्रकल्पाला मिळणार गती

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, हा व्हिडिओ तेव्हाचा आहे जेव्हा संजय दत्त कृती सेननसोबत ‘द कपिल शर्मा शो’मध्ये त्याच्या ‘पानिपत’ चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी पोहोचला होता. संजय दत्तच्या उत्तरामुळे हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. विशेष म्हणजे संजय दत्तच्या बायोपिक ‘संजू’मध्ये रणबीर कपूरने अभिनेत्याची भूमिका साकारली होती.साकारल्यानंतर संजय दत्त खलनायकाच्या आगामी प्रोजेक्ट्सबद्दल सांगायचे तर, तो आता प्रभासच्या चित्रपटात खलनायकाची भूमिका साकारू शकतो. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, लोकेश कनागराज दिग्दर्शित थलपथी विजय स्टारर चित्रपटात संजय दत्त खलनायक बनू शकतो.