पान मसाला ब्रँडच्या जाहिरातीत बॉलिवूडचे  तीन मोठे स्टार्स सहभागी झाले होते, तेव्हा सोशल मीडियावर चांगलाच गदारोळ झाला होता. यूजर्सने अक्षय कुमारला  सतत ट्रोल करायला सुरुवात केली.

त्यामुळे खिलाडी कुमारला माफी मागावी लागली. आता एका आठवड्यानंतर, पान मसाला ब्रँडने एका जाहिरातीसाठी साउथ सुपरस्टारशी संपर्क साधला आहे. पण लोकांच्या भावना आणि आरोग्य लक्षात घेऊन अभिनेत्याने जाहिरातीची ऑफर नाकारली आहे. होय, आम्ही ‘KGF Chapter 2’ स्टारर यशबद्दल बोलत आहोत. बॉक्स ऑफिसवर चित्रपटाच्या यशाचा आनंद घेत असलेल्या यशने पान मसाला आणि वेलचीच्या ब्रँडला मान्यता देण्यास नकार दिला आहे.

अधिक वाचा  राज्यात ९० हजार पदांची मेगाभरती; पदभरतीचे 'वित्त' चे निर्बंध उठले! २,०६,३०३ वर रिक्त पदे

याबद्दल माहिती देताना यशच्या जाहिरातीचे व्यवस्थापन करणाऱ्या एजन्सीने सांगितले की, “पान मसाला आणि अशा उत्पादनांचा लोकांच्या आरोग्यावर अत्यंत हानिकारक प्रभाव पडतो आणि त्यांच्या जीवनासाठी धोकादायक ठरू शकतो. यशने त्याच्या चाहत्यांचे आणि फॉलोअर्सचे कौतुक केले आहे. हे लक्षात घेऊन लोकांच्या हितासाठी, वैयक्तिकरित्या खूप फायदेशीर असलेला करार नाकारला आहे.”

एजन्सी पुढे म्हणते, “यशचे संपूर्ण भारतातील आवाहन पाहता, आम्ही या संधीचा उपयोग त्याच्या चाहत्यांना आणि अनुयायांना योग्य प्रकारचा संदेश देण्यासाठी आणि विवेकबुद्धी असलेल्या ब्रँडसाठी आणि तो समविचारी असावा यासाठी आमचा वेळ घालवू इच्छितो.

अधिक वाचा  कपिल सिब्बलांचा काँग्रेसला रामराम; सपाकडून राज्यसभेची उमेदवारी

अक्षय कुमार ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर

अक्षय कुमारने पान मसाला या ब्रँडपासून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतल्यानंतर ही बातमी समोर आली आहे. अक्षय कुमारने अलीकडेच अजय देवगण आणि शाहरुख खानसोबत विमलच्या वेलची उत्पादनांची जाहिरात केली. यानंतर त्याला सोशल मीडियावर चाहत्यांच्या नाराजीला सामोरे जावे लागले. सततच्या ट्रोलिंगमुळे, अक्षय कुमारने ब्रँडची जाहिरात न करण्याचा निर्णय घेतला आणि भविष्यात हुशारीने जाहिरात निवडण्याचे वचन दिले.