कन्नड सुपरस्टार यशच्या ‘KGF: Chapter 2’ या चित्रपटाच्या हिंदी वर्जनने 13 दिवसांत एकूण 336.12 कोटी रुपयांचा गल्ला जमवला आहे. बॉक्स ऑफिस रिपोर्टनुसार, वीकेंडला उडी मारल्यानंतर आता प्रशांत नीलच्या चित्रपटाचे कलेक्शन 10 कोटींवर आले आहे. एकीकडे चित्रपटाने शनिवारी आणि रविवारी अनुक्रमे 18.25 आणि 22.68 कोटींचा व्यवसाय केला. सोमवार आणि मंगळवारी या चित्रपटाने एकूण 15 कोटींची कमाई केली आहे.

जर आपण जगभरातील कलेक्शनबद्दल बोललो, तर ‘KGF: Chapter 2’ ने 900 कोटी रुपयांचा टप्पा ओलांडला आहे. आता हा चित्रपट 1000 कोटींचा टप्पा गाठण्यासाठी सज्ज झाला आहे. 100 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेल्या या चित्रपटासाठी ही खरोखरच मोठी उपलब्धी आहे. जर आपण चित्रपटाच्या 13व्या दिवशीच्या (हिंदी) कलेक्शनबद्दल बोललो, तर चित्रपटाने दुसऱ्या मंगळवारी 7.50 कोटींचा व्यवसाय केला आहे.

अधिक वाचा  पत्नीला ‘मसणात जा’ म्हणणाऱ्या चंद्रकांत पाटलांच्या टीकेला सदानंद सुळेंचं चोख प्रत्युत्तर, म्हणाले, स्त्रीद्वेषी..

पहिला दिवस [पहिला गुरुवार] रु. 53.95 कोटी
दुसरा दिवस [पहिला शुक्रवार] रु. 46.79 कोटी
तिसरा दिवस [पहिला शनिवार]रु. 42.9 कोटी
चौथा दिवस [पहिला रविवार] रु. 50.35 कोटी
दिवस 5 [पहिला सोमवार] रु. 25.57 कोटी
दिवस 6 [पहिला मंगळवार] 19.14 कोटी रु
दिवस 7 [पहिला बुधवार] रु. 16.35 कोटी
दिवस 8 [2रा गुरुवार] रु. 13.58 कोटी
दिवस 9 [2रा शुक्रवार] रु. 11.56 कोटी
दिवस 10 [2रा शनिवार] रु. 18.25 कोटी
11वा दिवस [2रा रविवार] 22.68 कोटी रु
12वा दिवस [2रा सोमवार] 7.50 कोटी रु
तेरावा दिवस [2रा मंगळवार] रु. 7.50 कोटी

अधिक वाचा  खोतांचा पत्ता कट होणार; मेटेंनाही धाकधूक: भाजपकडून नवीन नावे येण्याची चिन्हे

‘केजीएफ चॅप्टर 2’ रिलीज होऊन 2 आठवडे झाले आहेत, पण तरीही हा चित्रपट प्रेक्षकांना तिकीट खिडकीकडे खेचण्यात यशस्वी ठरत आहे, असे व्यापार तज्ज्ञांचे मत आहे. चित्रपटाच्या कमाईचा ट्रेंड आणि आकडे पाहता हा चित्रपट तिसऱ्या आठवड्यात 1000 कोटी क्लबमध्ये सहज पोहोचेल असे दिसते. एवढेच नाही तर KGF 2 मुळे आता RRR ची खुर्चीही धोक्यात आली आहे. राजामौलीच्या या चित्रपटाने जवळपास 1100 कोटींचा व्यवसाय केला आहे. पण KGF 2 ची कमाई पाहता तो लवकरच RRR लाही मागे टाकेल असे वाटते.

अभिनेता यश, श्रीनिधी शेट्टी, राव रमेश, रवीना टंडन, प्रकाश राज आणि संजय दत्त स्टारर ‘KGF 2’ पहिल्या दिवसापासून सिनेजगतात विक्रम करत आहे. चित्रपटाची कथा मुंबईत वाढलेल्या एका तरुणाची आहे, जो अंडरवर्ल्डमध्ये आपले वर्चस्व प्रस्थापित केल्यानंतर सोन्याच्या खाणी काबीज करण्यासाठी निघतो. स्पेशल इफेक्ट्स आणि संवादांमुळे या चित्रपटाचे कौतुक होत आहे. या चित्रपटाच्या हिंदी वर्जनसाठी मुंबईचे कलाकार सचिन गोळे यांनी आवाज दिला आहे.