मुंबई-  बॉलीवूडचा सुपरस्टार अक्षय कुमारने तंबाखूच्या ब्रँडला मान्यता दिल्याबद्दल माफी मागितली आहे आणि एका आघाडीच्या पान मसाला उत्पादक कंपनीसोबतच्या त्याच्या संबंधावर तीव्र पडसाद उमटल्यानंतर त्याने ब्रँड अॅम्बेसेडर म्हणून ‘मागे पाऊल’ टाकण्याची घोषणा केली आहे

“माझ्या सर्व चाहत्यांची आणि हितचिंतकांची मी तुमची माफी मागू इच्छितो. गेल्या काही दिवसांतील तुमच्या प्रतिक्रियेचा माझ्यावर खोलवर परिणाम झाला आहे. मी तंबाखूचे समर्थन करत नाही आणि करणार नाही, तरीही मी तुमच्या भावनांचा आदर करतो. विमल इलायची यांच्याशी सहवास. पूर्ण नम्रतेने मी मागे हटलो,”अक्षय कुमार यांनी ट्विट केले आहे.

अधिक वाचा  तिच्या बांगड्या काढू नका, कुंकु पुसू नका..; अंत्यविधीवेळी रुपाली चाकणकरांनी पुढाकार घेतला अन्...

विमल इलायचीच्या जाहिरातीत दिसल्याने सोशल मीडियावर लोकांनी त्याला ट्रोल केल्यानंतर अभिनेता अक्षय कुमारने चाहत्यांची आणि हितचिंतकांची माफी मागितली आहे.