बॉलिवूड अभिनेता संजय दत्त  त्याच्या नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या ‘KGF2’ या चित्रपटाच्या यशाचा आनंद घेत आहे. या चित्रपटात संजय दत्तशिवाय साऊथचा सुपरस्टार यश, रवीना टंडन, प्रकाश राज आणि श्रीनिधी शेट्टी असे अनेक कलाकार मुख्य भूमिकेत आहेत. KGF Chapter 2 हा हिंदी पट्ट्यातील तसेच सर्व भाषांमध्ये बॉक्स ऑफिसवर अकल्पनीय कामगिरी करत आहे.

या चित्रपटाने पहिल्या वीकेंडमध्ये जगभरातील बॉक्स ऑफिसवर 500 कोटींहून अधिक कमाई केली आहे. या चित्रपटाने हिंदी पट्ट्यातील सर्वाधिक ओपनिंगचा विक्रमही मोडला. संजय दत्त आणि यश यांच्या ‘KGF 2’ ने RRR आणि बाहुबली 2 नंतर भारतभरात तिसरी सर्वोच्च ओपनिंग नोंदवली. अशा परिस्थितीत बॉलीवूड लाईफला दिलेल्या मुलाखतीत संजय दत्तने सांगितले की, त्याचा पुढचा चित्रपट प्रसिद्ध दिग्दर्शक संजय गुप्तासोबत असणार आहे.

अधिक वाचा  भाजपा नगरसेविकेकडून गौतम बुद्धांची विटंबना; समाजाच्या आक्रमकतेनंतर जाहीर माफी

संजय दत्तचे चाहते त्याच्या चित्रपटाच्या यशाने खूप खूश आहेत आणि अभिनेत्याच्या आगामी चित्रपटाची ते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. ‘KGF 2’ साठी एका खास मुलाखतीत संजय दत्तने खुलासा केला की, काही काळानंतर मी पुन्हा एकदा संजय गुप्तासोबत काम करेन. येणाऱ्या काही महिन्यांत आम्ही एकत्र चित्रपट बनवणार आहोत. याची मी आतुरतेने वाट पाहत आहे. अनेक वर्षांनी संजय गुप्तासोबत काम करणार आहे. संजय गुप्ता यांनी ‘आतिश’, ‘जिंदा’ आणि ‘कांटे’ सारखे चित्रपट दिग्दर्शित केले आहेत.

‘KGF 2’ या चित्रपटात संजय दत्तने अधीराची भूमिका साकारली असून ती चाहत्यांच्या पसंतीस उतरली आहे. या चित्रपटातील संजय दत्त आणि यश यांच्या ऑनस्क्रीन संघर्षाने प्रेक्षकांना खूप प्रभावित केले आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन प्रशांत नील यांनी केले आहे. या चित्रपटाने आतापर्यंत हिंदी वर्जनमध्ये 190 कोटींहून अधिकचा व्यवसाय केला आहे.

अधिक वाचा  बॉक्स ऑफिसवर ‘धर्मवीर’ नावाचं भगवं वादळ कायम, तीन दिवसांत जमवला 9.08 कोटींचा गल्ला

यश स्टारर KGF Chapter 2 ने जगभरातील बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घातला आहे. पहिल्या चार दिवसांतच या चित्रपटाने अनेक डझन रेकॉर्ड आपल्या नावावर केले आहेत. पहिल्या दिवसापासून मिळणाऱ्या लोकांच्या कौतुकाचा परिणाम म्हणजे चौथ्या दिवशीही या चित्रपटाने धमाकेदार व्यवसाय केला आहे. चित्रपटाच्या जागतिक कमाईच्या आकडेवारीवरूनही जगभरात जोरदार चर्चा सुरू असल्याचे दिसून येते.

मनोरंजन वेबसाइट कोई मोईच्या मते, चित्रपटाने पहिल्या वीकेंडला (चार दिवसांत) जगभरातील बॉक्स ऑफिसवर 552 कोटी रुपयांचा व्यवसाय केला आहे. हा आकडा खरोखरच मोठा आहे. त्याचप्रमाणे त्याची कमाई अशीच सुरू राहिली तर हा चित्रपट 1000 कोटींच्या क्लबमध्येही सामील होऊ शकतो.