जबलपूर येथे रात्रीच्या सुमारास चोरट्याने चोरीच्या उद्देशाने दुकानात प्रवेश केला. यादरम्यान त्याला गाढ झोप लागली, त्यामुळे तो दुकानातच झोपला. सकाळी दुकानदाराने दुकान उघडून आत जाऊन पाहिले असता चोरीच्या उद्देशाने घुसलेला चोरटा गाढ झोपेत असल्याचे दिसले. दुकानदाराने चोरट्याला पकडून स्थानिक गाऱ्हा पोलीस ठाण्याच्या पोलिसांच्या ताब्यात दिले.

सोमवारी रात्री जिल्ह्यात कडाक्याची थंडी पडल्याने दुकानदार लवकर दुकान बंद करून बाहेर पडल्याचे सांगण्यात येत आहे. कडाक्याच्या थंडीमुळे शहरातील रस्त्यांवर शांतता पसरली होती. याच शांततेचा फायदा घेत एका चोरट्याने गडा त्रिपुरी चौकाजवळील आनंद टी स्टॉलचे कुलूप तोडून आत प्रवेश केला. चोरट्याने दुकानाच्या कानाकोपऱ्यात झडती घेतली आणि दुकानातील सामान अस्ताव्यस्त केले.

अधिक वाचा  “सगळ्यात हुशार राष्ट्रवादी पक्ष, मुख्यमंत्रीपद शिवसेनेला अन् फाईली”; चंद्रकांतदादांची प्रतिक्रिया

चोर दुकानातच झोपला

कडाक्याच्या थंडीमुळे कदाचित तो बाहेर आला नाही आणि तो दुकानातच झोपला. झोपेमुळे तो तिथे कोणत्या उद्देशाने आला होता हेही त्याला कळत नव्हते. चोर दुकानात एका बाजूला झोपले होते. पहाटे पाच वाजता दुकान चालकाने दुकानात जाऊन पाहिले असता दुकानातील सामान अस्ताव्यस्त पडलेले दिसले. दुसरीकडे एक चोर इथे गाढ झोपेत असल्याचे दुकानदाराला दिसले.

दुकानदार चोराला उठवतो तेव्हा चोर दुकानदाराला सांगतो भाऊ थोडा वेळ झोपू दे. चोर चोरीच्या उद्देशाने दुकानात घुसल्याचे दुकानदाराला समजते आणि थंडी असल्याने तो तिथेच झोपलेलं दिसून येत. दुकानदार चोरट्याला उचलून पोलिस ठाण्यात घेऊन जातो.

अधिक वाचा  17 जानेवारीला नितेश राणेंच्या जामीन अर्जावर सुनावणी होणार

जवळचं होतं पोलीस स्टेशन

पोलीस चोरट्याला पकडून चौकशी करत आहेत. पोलिस ठाण्यापासून हाकेच्या अंतरावर असलेल्या दुकानात चोर शिरतो आणि पोलिसांच्या लक्षातही येत नाही. त्याचवेळी पोलिसांनी चोरट्याला सोडून दिले आहे. यावर सवाल दुकान चालक करत आहेत.

काय म्हणाले पोलीस?

पोलिसांनी सांगितले की, सचिन नावाचा तरुण दुकानात घुसला होता मात्र तो चोरीच्या उद्देशाने आत गेला नाही. अटक करण्यात आलेला तरुण मजुरीचे काम करतो, असेही पोलिसांनी सांगितले. रात्री दारूच्या नशेत तो दुकानाचे कुलूप तोडून दुकानात झोपायला गेला. तरुण चोरीच्या उद्देशाने दुकानात घुसले नसावेत. चोरीच्या उद्देशाने तो दुकानात घुसला असता, तो तिथून चोरी करून निघून जातो. दुकानातून काहीही गायब नाही.