टीम इंडियाचा वर्ल्ड कपमध्ये झालेल्या पराभवामुळे लाखो चाहत्यांची मनं दुखावली गेली. नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर ऑस्ट्रेलियाविरुद्धच्यापराभवानंतर खेळाडूंसोबतच चाहत्यांनाही आपले अश्रू आवरता आले नाहीत.

भारत आणि ऑस्ट्रेलिया यांच्यातील वर्ल्ड कप 2023 चा अंतिम सामना पाहण्यासाठी पंतप्रधान नरेंद्र मोदीही आले होते. टीम इंडियाच्यापराभवानंतर त्याने खेळाडूंना प्रोत्साहन दिले. अष्टपैलू रवींद्र जडेजाने पंतप्रधान मोदींसाठी एक सोशल मीडिया पोस्ट शेअर केली आहे.

खरं तर, जडेजाने X वर एक फोटो शेअर केला आहे. यामध्ये तो पंतप्रधान मोदींसोबत दिसत आहे. जडेजासोबत टीम इंडियाचे इतरखेळाडूही दिसत आहेत. सामन्यानंतर पंतप्रधानांनी भारतीय संघाची भेट घेतली.

अधिक वाचा  बॅनरवरील फोटो जाळला, गावात तणावाचे वातावरण; थेट जरांगेंचा फोन अन् परिस्थिती नियंत्रणात

जडेजाने फोटो शेअर करत कॅप्शन लिहिले, संपूर्ण टूर्नामेंट आमच्यासाठी चांगली होती. पण शेवटचा सामना चांगला झाला नाही. तो एकहृदयद्रावक क्षण होता. पण पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आमच्या ड्रेसिंग रूममध्ये आले. आणि त्याने आम्हाला प्रेरित केले.

वर्ल्ड कप 2023 चा फायनल मॅच पाहण्यासाठी पंतप्रधान मोदींसोबत इतरही अनेक सेलिब्रिटी आले होते. बॉलिवूड अभिनेता रणवीरसिंग आणि दीपिका पदुकोणही स्टेडियममध्ये दिसले. विराट कोहलीची पत्नी अनुष्का शर्मा आणि रोहित शर्माची पत्नी रितिकाहीस्टेडियममध्ये उपस्थित होत्या.

अंतिम सामन्यात भारताने प्रथम फलंदाजी करत 240 धावा केल्या. प्रत्युत्तरात ऑस्ट्रेलियाने 43 षटकांत लक्ष्य गाठले. विराट कोहलीलाप्लेअर ऑफ टूर्नामेंटचा किताब देण्यात आला. ट्रॅव्हिस हेड सामनावीर ठरला.